9019d509ecdcfd72cf74800e4e650a6

samfur

RLSSP300 Babban Ƙarfin Lantarki Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Yashi Mai Ruwa

Relong submersible dredge slurry famfo yana da ingantaccen tsari, tashar kwarara mai faɗi, ƙarfin fitarwa mai ƙarfi, kyakkyawan zaɓi na kayan abu, da juriya mai ƙarfi.

Ya dace da isar da ruwa tare da dutsen yashi, cinder cinder, wutsiya, da sauran tsayayyen barbashi.An fi amfani dashi don tsaftacewa da isar da slurry ruwa na ƙarfe, mine, baƙin ƙarfe da ayyukan ƙarfe, masana'antar wutar lantarki, da sauran masana'antu, kuma shine mafi kyawun samfurin maye gurbin famfo na gargajiya.

Matsakaicin ruwa (mm): 300

Gudu (m3/h): 800

Shugaban (m): 35

Ƙarfin mota (kW): 132

Manyan barbashi masu katsewa suna wucewa (mm):42


Cikakken Bayani

Tags samfurin

81

Aikace-aikace:

1. Pumping tailing slurry ga masana'antu da kungiyoyin ma'adinai;

2. Tsotsar siliki a cikin kwano mai lalata;

3. Fitar da yashi maras kyau ko yashi mai kyau don gabar teku ko tashar jiragen ruwa;

82

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura

Wurin ruwa (mm)

Yawo

(m3/h)

Shugaban

(m)

Ƙarfin mota

(kW)

Manyan barbashi sun daina wucewa (mm)

Saukewa: RLSSP30

30

30

30

7.5

25

Saukewa: RLSSP50

50

25

30

5.5

18

 

50

40

22

7.5

25

Saukewa: RLSSP65

65

40

15

4

20

Saukewa: RLSSP70

70

70

12

5.5

25

Saukewa: RLSSP80

80

80

12

7.5

30

Saukewa: RLSSP100

100

100

25

15

30

 

100

200

12

18.5

37

Saukewa: RLSSP130

130

130

15

11

35

Saukewa: RLSSP150

150

100

35

30

21

 

150

150

45

55

21

 

150

200

50

75

14

Saukewa: RLSSP200

200

300

15

30

28

 

200

400

40

90

28

 

200

500

45

132

50

 

200

600

30

110

28

 

200

650

52

160

28

Saukewa: RLSSP250

250

600

15

55

46

Saukewa: RLSSP300

300

800

35

132

42

 

300

1000

40

200

42

Saukewa: RLSSP350

350

1500

35

250

50

Saukewa: RLSSP400

400

2000

35

315

60

Siffofin Samfur

1. An yafi hada da mota, famfo harsashi, impeller, gadi farantin, famfo shaft, hali like, da dai sauransu.

2. Na'urar hatimi na musamman don kare motar daga ruwa mai ƙarfi da ƙazanta, yana tabbatar da ingancin tsotsa.

3. Baya ga babban impeller, biyu ko uku agitators za a iya ƙara zuwa babban famfo jiki don taimakawa karya da kuma Mix sludge, da kuma inganta tsotsa taro na slurry famfo.

4. Ba a buƙatar gina kariyar ƙasa mai rikitarwa da na'urar gyarawa lokacin da aka shigar da motar a ƙarƙashin ruwa, wanda yake da sauƙi kuma mai dacewa.

Yanayin Aiki

1. A al'ada 380V / 50Hz, uku-lokaci AC samar da wutar lantarki.Hakanan za'a iya keɓance 50Hz ko 60Hz / 230V, 415V, 660V, 1140V mai ba da wutar lantarki mai hawa uku, ƙarfin wutar lantarki ya ninka sau 2-3 gwargwadon ƙarfin injin.(Nuna yanayin samar da wutar lantarki lokacin yin oda)

2. Matsayin aiki a cikin matsakaici shine matsakaicin matsayi na dakatarwa na sama, wanda kuma za'a iya haɗa shi tare da shigarwa, yanayin aiki yana ci gaba.

3. Zurfin ruwa na naúrar: ba fiye da 50m ba, mafi ƙarancin zurfin nutsewa zai kasance ƙarƙashin motar da ke ƙarƙashin ruwa.

4. Matsakaicin ƙaddamar da ƙananan ƙwayoyin cuta a cikin matsakaici: ash slag shine 45%, slag shine 60%.

5. Matsakaici zafin jiki ba zai wuce 60 ℃, R nau'in (high-zazzabi juriya) ba zai wuce 140 ℃, ba tare da flammable da fashewar gas.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana