9019d509ecdcfd72cf74800e4e650a6

samfur

 • RLSJ Hydraulic winch don Masana'antar Ruwa

  RLSJ Hydraulic winch don Masana'antar Ruwa

  RELONG yana ba da sabis na musamman na tasha ɗaya bisa ga sharuɗɗan rukunin yanar gizon kowane abokin ciniki daban-daban.Ƙwararrun ƙira, aikin walda na duniya, sabis na filin ƙwararru da sabis na tallace-tallace sune tushen RELONG iri kayan aiki mai inganci da babban suna.Muna amfani da sabbin fasahohi a cikin ƙira, kwaikwaiyo da masana'anta don haɓaka daidaitattun kayan aikin mu koyaushe.Ta wannan hanyar, muna tabbatar da cewa yana da inganci, mai tsada da kuma yanayin muhalli kamar yadda zai yiwu.

  Dredge winches suna ba da ƙarfi da sarrafawa da ake buƙata don dogaro da kayan aiki masu nauyi.Daga saka jiragen ruwa zuwa ja da motocin dogo, sanya kututtukan fitar da kaya zuwa na'urori masu ɗagawa, winches ɗinmu suna aiki a duk fannonin sarrafa ruwa da yawa.Hakanan za'a iya tsara waɗannan buƙatun don ɗagawa da rage hanyoyin tafiya a cikin jiragen ruwa da na'urorin mai a bakin teku.

 • RLSLJ Hydraulic Winch Tare da Gina Cikin Clutch don Masana'antar Ruwa

  RLSLJ Hydraulic Winch Tare da Gina Cikin Clutch don Masana'antar Ruwa

  RLSLJ Hydraulic Winch Tare da Gina Cikin Clutch

  RLSLJ hydraulic winch yana kunshe da mai rarraba mai, XHS / XHM hydraulic motor, Z birki, C ragewa, reel da tsayawa, mai rarraba mai ya haɗa da bawul ɗin ma'auni guda ɗaya, birki da babban bawul ɗin matsi.RLSLJ winch yana da ƙungiyar bawul ɗin kansa, don haka ya sa tsarin hydraulic ya fi sauƙi kuma yana ƙara kwanciyar hankali na na'urar watsawa.Rukunin bawul ɗin ruwa na RLSLJ winch suna magance matsalar faɗuwar ƙugiya mara amfani da faɗuwa yayin hawan.Don haka winch RLSLJ na iya ɗagawa da ajiyewa a tsaye.Lokacin farawa da aiki, Winch XHSLJ yana da inganci sosai.Ƙananan amfani da makamashi, ƙananan amo da kyakkyawan tsari.Aikace-aikacen RLSLJ na'ura mai aiki da karfin ruwa winch za a iya amfani da wadannan aikace-aikace: Gogayya kayan aiki na nauyi murkushe, Pedrail crane, Automobile crane, bututu hoist inji, Ansu rubuce-rubucen bokiti, hakowa inji tare da murkushe aiki.

 • RLTJ Shell Rotating Winch don Masana'antar Ruwa

  RLTJ Shell Rotating Winch don Masana'antar Ruwa

  RLTJ Shell Rotating Winch

  RLTJ Shell Rotating Winch- hydraulic winch ana sarrafa shi ta jerin na'urorin watsa ruwa na RLT.Na'urar watsa shirye-shiryen ruwa ta RLT tana da inganci mai inganci da ingantaccen aiki, kuma fitowar sa harsashi ne mai juyawa.

  Winch ya dace da crane na layin dogo, kayan aikin jirgin ruwa, wharf da crane kwantena, wanda za'a iya shigar da shi kai tsaye a cikin reel don adana sararin samaniya saboda ƙaƙƙarfan tsarinsa, ƙari , ƙirar kuma yana da sauƙin shigarwa.