9019d509ecdcfd72cf74800e4e650a6

labarai

Relong yana ba da CSD na lantarki zuwa Turai

Fasaha ta Relong ta sami nasarar isar da cikakken saiti ɗaya na lantarki 14/12 ”cutter suction dredger (CSD300E) ga ɗan kwangila daga Tarayyar Turai.

A cewar Relong, CSD ta riga ta fara ayyukan hakar yashi.

Siemens PLC tsarin kula da dredger yana da cikakken iko.Ana fitar da fam ɗin dredge ta injin lantarki na ruwa na 355kw ta hanyar mai sauya mitar, kuma mai yanke kai, winches, spuds ana sarrafa su ta hanyar injin lantarki na ruwa na 120kw daban.

Tare da injunan lantarki da ke ba da ƙarfi ga tsarin dredge, CSD300E yana yin watsi da sifili yayin ayyukan bushewa.

Relong ya ce wutar lantarki tana ba da raguwar amo mai mahimmanci, yana ƙara ƙarin matakin dorewa tare da tabbatar da dacewa da dredger don ayyuka a cikin cunkoson jama'a da kuma kula da muhalli, in ji Relong.

"Wani fa'ida ita ce farashin aiki na injin daskarewa na lantarki ya ragu sosai idan aka kwatanta da sauran nau'ikan kayan aikin bushewa," in ji darektan tallace-tallace Mista John Xiang.

CSD mai sarrafa wutar lantarki shine drediger na zamani, wanda ba a iya hawa don jigilar kaya ta hanya, yana ba da damar haɗuwa cikin sauƙi a wurare masu nisa.

Ƙananan tsarin wutar lantarki na dredger yayi daidai da kulawa mai sauƙi ba tare da buƙatar horar da ma'aikatan jirgin na musamman ba.

Hakanan, raguwa mai alaƙa a cikin rawar jiki yayin bushewa yana tabbatar da ingantacciyar gogewa ga waɗanda ke cikin jirgin, in ji Relong.

Muna amfani da sabbin fasahohi a ƙira, kwaikwaiyo da masana'anta don haɓaka daidaitattun kayan aikin mu koyaushe.Ta wannan hanyar, muna tabbatar da cewa yana da inganci, mai tsada da kuma yanayin muhalli kamar yadda zai yiwu.Za mu iya samar da sabis na tsayawa ɗaya daga kayan aiki zuwa kammala na'ura.An ƙera shi don ginawa na zamani don samar da mafita mai dorewa ga ƙalubalen da kuke fuskanta.

A duk faɗin duniya, mutanenmu sun himmatu sosai ga ƙirƙira fasaha, da goyan bayan gogewar da muka daɗe a cikin manyan kasuwanninmu.Masananmu suna aiki tare da haɗin gwiwa tare da masu ruwa da tsaki da yawa don saduwa da takamaiman bukatun kowane abokin ciniki.

Yayin da muke kewaya sabon ruwa a cikin duniyar da ke canzawa koyaushe, manufarmu ba ta canzawa: gano hanya mafi wayo da aminci ga abokan cinikinmu da mutanenmu.Tare, muna ƙirƙirar makomar teku.


Lokacin aikawa: Satumba-09-2021